Welcome Guest [Log In] [Register]

Qu Tặng m Nhạc

♥ Người yu cầu: boss_2506
♥ Ca khc: look at me
♥ Gửi Đến: baby
♥ Lời Nhắn: hy nhn anh đi! nhn thẳng vo đi mắt của anh ny!.
♥ Để yu cầu ca khc Click Here
Mỗi Ngy Một Ca Khc

Nhấn Play Để Nghe Nhạc Nh !!
Cho mừng bạn đến với
--(`diễn đn teen miki)--
-๑- Bạn hiện đang xem diễn đn của chng ti với tư cch l Khch.Điều ny c nghĩa l bạn c giới hạn đối với một số lĩnh vực của hội đồng quản trị khng c nhiều quyền lợi khi tham gia cộng đồng.
Đăng K rất đơn giản, nhanh chng, v hon ton miễn ph. Nhấp chuột vo đy để Posted Image
Nếu qun mật khẩu bạn click vo Đy, mật khẩu sẽ gửi vo email của bạn
Nếu đ c ti khoản hy đăng nhp dưới đy :

Username:   Password:
Add Reply
  • Pages:
  • 1
  • 10
Tổng hợp Entry của mem :X; :) LiFe iS lifE
Topic Started: 29 Apr 2009, 11:49 AM (4,113 Views)
lethuy1610
Member Avatar

♥Tnh bạn l một ti sản qu gi nhất, tuyệt đẹp nhất, kỳ vĩ nhất do con người dy cng tạo dựng trong suốt chiều di lịch sử tồn tại, từ thuở bnh minh của nhn loại cho đến tận ngy nay.Trải qua thời gian đ cho thấy trong nhiều trường hợp tnh bạn cn c gi trị hơn cả vng bạc, chu bu hay những vật phẩm m người đời thường tn gi l rất cao sang.♥Tnh bạn l loại ti sản khng phn theo giai tầng, khng phải l sở hữu độc quyền của một giai cấp no hay của một lớp người no trong x hội.♥Tnh bạn l loại ti sản m khng thể c được bằng con đường chiếm đoạt, bằng con đường bạo lực, cưỡng đoạt.♥Tnh bạn bền vững đến mức khng c g chia cắt được nếu ở đ c tnh người, tnh bạn tan thnh my khi nếu ở đ c sự vụ lợi, c lng ch kỷ
Type dng chữ in dng chữ thắm
Mựợn trang web gửi gắm tnh thương
Trang web vẫn mở trang giấy trắng
Type dng chữ mnh viết nn thơ
Dng chữ viết xin đừng vội mờ
Để ti tặng bạn bi thơ yu đời
Đm nay trăng tỏ hay mờ
Bạn thức hay ngủ để chờ mail ti
Thơ chắp cnh thơ bay mun ngả
Thơ bay ln trời thơ tỏa về đy
Thơ ơi bay bổng trời cao
Để cho tnh bạn chng mnh đẹp hơn.

*Tuổi học tr khng g qu hơn tnh bạn
N cực k trong sng như pha l
Đ l bạn xin suốt đời l bạn
Đừng như sng lc cạn lc đầy.
Hoa đẹp hoa tươi hoa c lc tn
Mộng đời mơ ước c khi tan
Nhưng chỉ c tnh bạn l chn thật
Sống mi bn nhau chẳng sợ tn.
Tặng hoa hoa ho hoa tn
Tặng bạn chữ k ngn đời khng phai.
*Sắt c thể mn trong dung dich axit
Nước c thể mất trong dung dich Bazơ
Tnh bạn như nguyn tố Hiđro
D phản ứng khng bao giờ thay đổi
Offline Profile Quote Post Ln trn

phuoganh_b10
No Avatar
Newbie

Hay đ ss, rất c nghĩa.

đọc xong thấy yu lũ bạn mnh hơn ss ạ.
ss c bi no hay th post ln nh!
em ủng hộ nhiệt tnh
:X

nhokmxxm_kut3
No Avatar

CHo d muối c bị khử trong dd bazo ...tnh bạn c tn phai trong lng axit...th...tnh bạn mi mi l 1 S LUV !!!
PA ơi thế my c qu tao hơn ko đ??:-/

my xih
Member Avatar

sao di thế :|
vắn tắt lun đi
th bạn l 1 thứ q z chh ta nn giữ gn
th bạn l th bạn thế thi =))

iamfuna
Member Avatar

hay lắm Thủy
:X

nguyentrongtien12a5
No Avatar

:* i...thật l tuyệt... cho anh hỏi em c phải họk chuyn văn k thế...hyhy.. :* :* :*
Thế k c ai đỵnh nghĩa t/y la j hả?
định nghĩa v`Tnh yu la`gi` ... Gi Trị của Tnh yu la`chi ?? tnh yu đến Tnh yu đi ko suy nghĩ ... nước mắt trn mi mau kh ... cuộc tnh mới lại đến ... tnh yu mua dc. bằng tiền ... vật chất mua hạnh phc ..... lng người đổi trắng thay đen hạnh phc dc. mấy lc ...đu .. ai c biết dc. ngy sau .. m mộng sầu hay l xy 1 ta lu đi sống bn người mnh yu mi mi
:( :( :( :(
Trong chim bao em đ mơ thấy nơi ko gian chỉ c mỗi em v người tay cầm tay mnh chung đi vai kề vai mnh bn nhau..1 ko gian chỉ c 2 ta trao nhau nh mắt nồng nn..em chm su vo cơn mơ..giấc mộng đầy yu thương..cơn mơ yu thương du em cng anh đi trong những điệu nhạc..anh cng em du nhau đi với lời ngọt anh trao...chợt giật mnh em đ thức giấc..khi nh nắng ban mai vừa ln..tan giấc mơ..xung quanh em chỉ l những bức tường trong ko gian lặng im ko bng người..em c đơn 1 mnh trong tĩnh lặng anh yu em nơi đu giờ người đu..^^Anh cũng ko biết em đang nơi đu^^...Nước mắt em rớt rơi v giấc mộng mi l giấc mơ anh đ mi la xa rời xa cng thm đau tim em nt rời..anh l mưa rớt xa v đến chung đi cng ai rồi..em ko qun đc anh yu biết l sai đ mất anh rồi..nhưng em vẫn mi yu d cho anh đi cng với người em lun lun đợi anh v mong anh 1 ngy kia anh sẽ trở lại...Em tin sẽ c ngy rằng giấc mơ kia sẽ hiện thực..chng ta tay nhau nắm tay như hm xưa v chia đi trong giấc mơ..wow.wow... :X :X :( :(( :( :((
đm di lắm mộng.... !! em c biết khng?? .... bn em anh chỉ thấy ma đng ...lạnh gi vng tay em ko thể sưởi ấm .... !!! nn anh phải quyết ra đi thật xa ... Tm đến nơi c ma xun nở hoa ... nh nắng h mun chim ca rộn r .... !!! qun tnh yu tri tim vng tp lều tranh l nh .... yu em no c đc. gi` đu ... yu em no c đc. phc cầu ... Th thi hy qun anh đi vương vấn lm chi nữa ... duyn phận mnh đến đy đủ chưa? ... mỗi người mồt nửa .... 2 con đường chia đi giấc mơ .... một tnh yu nn thơ chn vo dĩ vng .... anh ra đi em 1 mnh ở lại em trch ai ...?? hy trch mnh ko c tương lai khi tnh yu anh trao nhầm chỗ hay anh l kẻ bạc tnh khiến em yu lm lỡ .... !!! 4 bức tường em ngồi mộng mơ.. 1 ngy anh sẽ quay trở lại ngy đ sẽ ko co' ... nếu co' chắc ko thnh ... đnh phụ tnh em... :( :( :( bn w
thng cảm cho tớ.... :(( :(( :((

nguyentrongtien12a5
No Avatar

chết...anh spam nhầm chỗ..k tm kĩ....SRR cả nh ci tội nhầm ny...b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

Min.s2
Member Avatar
N.Thương

Cu trn cg l bi what's luv :))
Đy l tnh bạn cơ m :))

mun.s2
Member Avatar
[Mun:*]xjkalthnh vin iu t :"> :))

thối đy gọi l kạm xc bộk pht m! d sao kũg ủg hộ tyh thn chứ :X nhỷ :))
thuy vt hay ế :X

Min.s2
Member Avatar
N.Thương

Ci ny l copy ấy chứ :))
u fải viết m cảm xc :))

nguyentrongtien12a5
No Avatar

:( :( :( :( thỳ l anh copy nhng n thể hiện cảm xc của anh..nh thế k c hả em... :( :( :(

iamfuna
Member Avatar

trn mạng đầy
g 1 chữ
l ra cả l
:))

mun.s2
Member Avatar

:)) anh tiến bỵ bọn n ả oạ g q! tội ngiệp g :)) :B :B

nguyentrongtien12a5
No Avatar

ốh ồh...thui k sao anh l anh nhớn k thm chấp những nhời nhi chẻ kon của mấy em đu... trẻ kon bi h hiếu độg lắm...cc em thỳ nhằm nh j....hehe :)) :)) :)) :)) =)) =))

mun.s2
Member Avatar

c anh hiếu ọg h b-( b-(

1 user reading this topic (1 Guest and 0 Anonymous)
Go to Next Page
« Previous Topic · Tnh yu · Next Topic »
Add Reply
  • Pages:
  • 1
  • 10

Copyright 2009 - 2010, Miki. All rights reserved.
Sng lập: Nguyễn Thnh Lun - Mr Lu (xmr.bk)
Thiết kế: xmr.bk. Pht triển: Thnh vin Minh Khai 2 skulz.
Lin hệ quảng co:
Nguyễn Thnh Lun. Phone: 0168.72.32.712 | Email: Pe0rhi152@yahoo.com