Welcome Guest [Log In] [Register]

Qu Tặng m Nhạc

♥ Người yu cầu: boss_2506
♥ Ca khc: look at me
♥ Gửi Đến: baby
♥ Lời Nhắn: hy nhn anh đi! nhn thẳng vo đi mắt của anh ny!.
♥ Để yu cầu ca khc Click Here
Mỗi Ngy Một Ca Khc

Nhấn Play Để Nghe Nhạc Nh !!
Cho mừng bạn đến với
--(`diễn đn teen miki)--
-๑- Bạn hiện đang xem diễn đn của chng ti với tư cch l Khch.Điều ny c nghĩa l bạn c giới hạn đối với một số lĩnh vực của hội đồng quản trị khng c nhiều quyền lợi khi tham gia cộng đồng.
Đăng K rất đơn giản, nhanh chng, v hon ton miễn ph. Nhấp chuột vo đy để Posted Image
Nếu qun mật khẩu bạn click vo Đy, mật khẩu sẽ gửi vo email của bạn
Nếu đ c ti khoản hy đăng nhp dưới đy :

Username:   Password:
Add Reply
Hy vo v nu suy nghĩ của bạn về mi trường Minh Khai ^^ :X
Topic Started: 17 Aug 2010, 12:17 PM (7,760 Views)
heo xih ^^
Member Avatar
...

Nguyễn H Ly- 12B12 :X
cảm xc về trường mnh th nhiều lắm ạ, k thể 1 sớm 1 chiều m ni hết đc. Đang lc cảm xc dạt do, tm trạng bột pht, e cũng mạo muội xin php viết vi dng.
Quote:

ni tới trường mnh th k thể k ni tới ci sn trường c diện tch rộng vo loại đầu ở Hn, sn trường ru phong v nhiều cy lắm. Nhưng sắp k cn đc nt nữa r, năm nay trường mnh đập đi xy sửa, khng biết c phải chặt ci cy no k, mất 1 cnh cy m em cũng xt ruột , cho d e cũng l 1 trong những thnh phần ph hoại ngắt hoa bẻ cnh, hehe. Trường mnh cũ kĩ qu r, k xy lại cũng k đc, nhưng xy lại th cũng thấy tiếc, bao kỉ niệm của 1 chặng đường di.
ni về thầy c th khỏi phải bn r, 3 năm qắn b với 2 lớp họcem cũng từng đc học nhiều cc thầy cc c. Trường mnh đc coi l c đội ngũ gio vin chất lượng, chuyn mn vững vng..nhưng k v thế m cc gio vin trường mnh k x-teen đu nh, nhiều thầy c cn trẻ con lắm, v dụ như C Hong Lan chủ nhiệm lớp e chẳng hạn, lớp e m xoy c cũng xoy lại chẳng vừa, lại cn Mr. Gi Xun nữa, e phục cch dạy của thầy lắm thầy ạ, cứ c hứng th thầy dạy, k c hứng th thầy chơi lớp e chơi di hạn...thầy c th lm sao kể hết đc nhỉ, đ chỉ l vi dẫn chứng m e đưa ra cho thm phần sinh động.
năm nay l năm thứ 3 học dưới mi trường ny, năm cuối cng, chưa hẳn l cựu hs như anh Devil. chị Kam hay chị Min, cũng k cn nhiều time ở lại như cc e lớp dưới, e nghĩ l e sẽ biết trn trọng hơn những ngy thng của 1 năm sau ny. Biết qu trọng hơn những giy pht bạn b c nhau.
Trường mnh kỉ niệm 45 năm ạ, anh chị no c time th nhớ về nh, về nhn lại mi trường mnh đ gắn b suốt 3 năm, chắc l nhn lần cuối ạ, c khi lần sau về lại thấy MK mới hơn nhiều lắm, khang trang sạch đẹp hơn.

Cảm xc tụt r, em xin chn thnh cảm ơn mk79 mk79

Edited by xmr.bk, 19 Aug 2010, 05:30 PM.
Offline Profile Quote Post Ln trn

heo xih ^^
Member Avatar
...

i e nghe bảo c cho đề tởm vs trng Kt gh lắm k chị :)), cảnh ny em k đc đi thi TN v mn L mất =))

heo xih ^^
Member Avatar
...

em m đứng đấy th phải cố gắng c 1 kiểu ảnh đnh dấu lần ng lịch sử của chị Min :))

heo xih ^^
Member Avatar
...

i kỉ niệm đẹp thế =))
hm no Mun onl bảo send em t nh :))

heo xih ^^
Member Avatar
...

chuẩn, kỉ niệm đẹp về trg :)). Ước g năm nay mnh đp để đc ở lại thm 1 năm nữa :))

1 user reading this topic (1 Guest and 0 Anonymous)
« Previous Topic · THng bo - Hướng dẫn · Next Topic »
Add Reply

Copyright 2009 - 2010, Miki. All rights reserved.
Sng lập: Nguyễn Thnh Lun - Mr Lu (xmr.bk)
Thiết kế: xmr.bk. Pht triển: Thnh vin Minh Khai 2 skulz.
Lin hệ quảng co:
Nguyễn Thnh Lun. Phone: 0168.72.32.712 | Email: Pe0rhi152@yahoo.com