Welcome Guest [Log In] [Register]

Qu Tặng m Nhạc

♥ Người yu cầu: boss_2506
♥ Ca khc: look at me
♥ Gửi Đến: baby
♥ Lời Nhắn: hy nhn anh đi! nhn thẳng vo đi mắt của anh ny!.
♥ Để yu cầu ca khc Click Here
Mỗi Ngy Một Ca Khc

Nhấn Play Để Nghe Nhạc Nh !!
Cho mừng bạn đến với
--(`diễn đn teen miki)--
-๑- Bạn hiện đang xem diễn đn của chng ti với tư cch l Khch.Điều ny c nghĩa l bạn c giới hạn đối với một số lĩnh vực của hội đồng quản trị khng c nhiều quyền lợi khi tham gia cộng đồng.
Đăng K rất đơn giản, nhanh chng, v hon ton miễn ph. Nhấp chuột vo đy để Posted Image
Nếu qun mật khẩu bạn click vo Đy, mật khẩu sẽ gửi vo email của bạn
Nếu đ c ti khoản hy đăng nhp dưới đy :

Username:   Password:
Add Reply
  • Pages:
  • 1
  • 2
Hy vo v nu suy nghĩ của bạn về mi trường Minh Khai ^^ :X
Topic Started: 17 Aug 2010, 12:17 PM (7,787 Views)
Posted ImageMin.s2
Member Avatar
N.Thương

Đ từng đi học thm c v qu dốt L =)))
Offline Profile Quote Post Ln trn

AnTrn
Member Avatar

ớ hợ :))
chỉ chỗ em đi...để la liếm đề thy =))

ssl0v3
Member Avatar
DongBangJunior ♥♥♥

:hi tn: Người hon hảo mk70
Lớp: 11B12 :*
Trường mnh được ci nhiều chim. (Ai đầu c đen tối nhắm mắt lại) :T mỗi lần đi qua mấy ci cy gần căng tin l dễ dnh đạn lắm ( 1 :* lần em xut... may m số mnh ko đen lắm :run . Hoho... NHưng m trường mnh được ci rm mt... mai ny m chặt cy đi ri ghế đ trường mnh ế... học sih trường mnh khng cần thẩm mĩ m vẫn c ln da chu phi :-" => TIẾC. NHưng rất tự ho v 45namqua, trường mnh trai qua bao bo tp mưa xa m vẫn đứng sừng sững. Học sinh trường mnh th vui thi rồi lượm ơi. Thầy c trường mnh th từ x tin đến thm thy đều c0' :H Ni chung l iu trường mnh nhu lắm. :*THPT Minh Khai No.1

babo95
No Avatar

Hix sao ci tn em n lại được đặt trang trọng ở trn kia thế ak...

V mới vo trường nn cảm nhận v suy nghĩ của em khng c được dồi do như cc anh chị được ak. Mong anh chị thng cảm nh....
Phải ni thật l trường ta hơi bị tồi tn về vật chất cơ m tinh thần học tập th cứ gọi l v đối ạ. Mới học h m em thật sợ kinh... Thấy thch nhất l cc hoạt động trong trường ( nhất l cắm trại ak, mấy lần em đi la liếm oh` :))) Cc c thỳ cũng thoải mi hơn hồi cấp 2 cơ m cũng bị sợ lc bị gọi ln bảng lắm... Cc thầy th nghe anh zai học năm trước ni cc thầy bị d nn em bị cảnh gic:)). Chưa thn được với nhiều bạn mới nn em k c nhiều ấn tượng mấy.

Edited by babo95, 21 Aug 2010, 09:27 PM.

Posted ImageMin.s2
Member Avatar
N.Thương

Trường mnh m mưa th thi rồi.
C 1 đợt mưa nước ngập đến đầu gối, đi tng đi học ( lch luật v trời mưa :)) )
Vừa tan học ci xch cặp chạy hộc tốc sang lớp con Mun. Đang chạy h ha h hửng đến giữa sn trường th oạch 1 pht. Cả 2 tầng chng n nhn dồn xuống 1 con lp ngp bơi lội giữa sn trường. Ko biết lm thế no đnh đứng dậy chạy tiếp =))

Posted Imageheo xih ^^
Member Avatar
...

em m đứng đấy th phải cố gắng c 1 kiểu ảnh đnh dấu lần ng lịch sử của chị Min :))

Posted ImageMin.s2
Member Avatar
N.Thương

Hỏi con Mun . Chị ton ng mấy kiểu đi vo lịch sử lun.
Đợt g đi đến ng tư đm vo b đồng nt bay như phim kiếm hiệp
Mun n vẫn nhớ =))

Posted Imagexmr.bk
Member Avatar
Hạnh phc nếu a c e :X

ko spam nhảm nh mk24

Posted Imageheo xih ^^
Member Avatar
...

i kỉ niệm đẹp thế =))
hm no Mun onl bảo send em t nh :))

Posted ImageMin.s2
Member Avatar
N.Thương

Thế kia m nhảm
Kỉ niệm đầy đau đớn nhớp nhp
Thế cn ch ci g nữa :-L

Posted Imageheo xih ^^
Member Avatar
...

chuẩn, kỉ niệm đẹp về trg :)). Ước g năm nay mnh đp để đc ở lại thm 1 năm nữa :))

fergusinh_a4
Member Avatar
VIP_alexfergusinh

Họ tn : Vũ trường Sinh
Lớp: đag l 11a4

Nguyễn Thị Minh Khai của chng mnh th ci j cũng tươi đẹp cả rồi, học sinh, thầy c gio, phong tro học tập, hoạt động tất tần tật đều very good chỉ c mỗi ci cơ sở vật chất cần đầu tư thm thi, nếu được thế th trường mnh chuẩn chu lun
b-) b-) b-)

tatara
Member Avatar

tiếc thật lc trường sửa xong, khang trang sạch đẹp th chắc mỉnha trường mất ri
vo trường m` thick mỗi ci nhiều cy xanh
nhưng sn trường th cổ wa' ru xanh phủ đầy hs chạy ng trật cả khớp tay mk26

meocon.hn1
No Avatar

Tn tớ l nguyễn thị thu h
l 1 mem của lớp 11b11 (c dn số t nhất trường v cũng l lớp đặc biệt nhất lun)
ấn tượng đầu tin của tớ l nhn thấy cảnh sn trường ngập nước (do trận lũ lịch sử m ^^) nhưng rồi tớ ấn tượng vs vẻ đẹp cổ knh của trường những dy nh học đ cũ v những đm ru xanh dy ln theo thời gian. N cho tớ biết răng ngi trương m mnh sắp học đ c từ rất lu v cũng đ dạy dỗ nn người bao thế hệ
v cả cc thầy c nữa cc thầy c l cha mẹ thứ hai đ dạy dỗ tớ v cc bạn để trở thnh những người c ch cho x hội. V c đang chủ nhiệm lớp tớ l c Nguyễn Thanh Nga dạy mn ton c rất tm l tụi tớ đ nha c lun n cần chỉ bảo bọn tớ.
tớ thật sự rất vui v đ l một học sinh của Miki vs bề dy truyền thống lịch sử vs cả cc thầy c cũng đặc biệt nữa
^^ ni ching cảm xc viết về Miki ngi trường của chng ta nhiều lắm nhưng ko thể viết hết được chỉ bằng cảm nhận của ring mỗi người m thui ^^
iu Miki nhu lắm :x

iamfuna
Member Avatar

Lời đầu tin cho tớ gửi lời xin lỗi tới Lun. Em nhớ chị viết ci ny từ bao giờ vậy m giờ chị mới viết. Xin lỗi em nh :)
V đy l những lời suy nghĩ của tớ về trường Nguyễn Thị Minh Khai của chng ta :)
Tớ l L PHƯƠNG NGN
Học sinh lớp 12b12
Tớ c lẽ l học sinh học ở trường lu nhất, gi nhất :) ( khng tnh những bạn bị đp nh :P ). Vng 4 năm, chnh xc l 3.5 năm. Học cả 2 kha, đều l b12. Tớ thik lớp cũ của tớ, nhưng tớ yu lớp mới hơn. Tớ đc học trường THCS dn lập cấp 2, khi mới về trường thấy ght lắm. Thầy c kh tnh, luật lệ h khắc. Nhưng qua những thng năm học ở ngi trường ny, tớ như hiểu thm nỗi lng của thấy c, niềm hi vọng v sự tin tưởng của thấy c dnh cho bản thn tớ ni ring v học sinh trường ni chung. Tớ yu trường, yu thầy c, yu bạn b của tớ
Sắp tới trường sẽ kỉ niệm 45 năm Thnh lập trường, nhm tớ l lớp b11 với lớp b12 đ lm một bộ phim tặng trường như mn qu trc khi ra trường. Hm nay bộ phim đ dựng xong, cả đon xem lại. Thấy yu trường lắm. Trường mnh đẹp thật, c hng ghế đ, c nhiều cy tỏa bng, yu sn bng rổ, yu nh gửi xe, yu ci sn trường rộng thnh thang, yu hnh lang lớp học,... yu tất cả. Thấy bng khung xao xuyến v bồi hồi. CHỉ 1 thời gian ngắn nữa thi l đ xa trường rồi, xa thầy c bạn b, nghĩ thi cũng muốn khc. Giờ đy vẫn cn nhau, vẫn v tư với nhau nhưng khi tốt nghiệp rồi muốn 1 ngy họp mặt thầy c bạn b đầy đủ cũng kh. Buồn gh gớm....
Giờ đy chỉ mong sao thời gian tri thật chậm, để những pht giy bn bạn b nhiều hơn. Yu trường mnh lắm. Trường Nguyễn Thị Minh Khai yu dấu !!!

1 user reading this topic (1 Guest and 0 Anonymous)
« Previous Topic · THng bo - Hướng dẫn · Next Topic »
Add Reply
  • Pages:
  • 1
  • 2

Copyright 2009 - 2010, Miki. All rights reserved.
Sng lập: Nguyễn Thnh Lun - Mr Lu (xmr.bk)
Thiết kế: xmr.bk. Pht triển: Thnh vin Minh Khai 2 skulz.
Lin hệ quảng co:
Nguyễn Thnh Lun. Phone: 0168.72.32.712 | Email: Pe0rhi152@yahoo.com