Welcome Guest [Log In] [Register]

Qu Tặng m Nhạc

♥ Người yu cầu: boss_2506
♥ Ca khc: look at me
♥ Gửi Đến: baby
♥ Lời Nhắn: hy nhn anh đi! nhn thẳng vo đi mắt của anh ny!.
♥ Để yu cầu ca khc Click Here
Mỗi Ngy Một Ca Khc

Nhấn Play Để Nghe Nhạc Nh !!
Cho mừng bạn đến với
--(`diễn đn teen miki)--
-๑- Bạn hiện đang xem diễn đn của chng ti với tư cch l Khch.Điều ny c nghĩa l bạn c giới hạn đối với một số lĩnh vực của hội đồng quản trị khng c nhiều quyền lợi khi tham gia cộng đồng.
Đăng K rất đơn giản, nhanh chng, v hon ton miễn ph. Nhấp chuột vo đy để Posted Image
Nếu qun mật khẩu bạn click vo Đy, mật khẩu sẽ gửi vo email của bạn
Nếu đ c ti khoản hy đăng nhp dưới đy :

Username:   Password:
Add Reply
tnh tiện lợi của 4rum
Topic Started: 12 May 2010, 10:30 AM (1,107 Views)
boss_2506
Member Avatar
Si Bạc

em muốn 4rum trường mnh c một ci bảng thng bo những bi mới! anh admin lm lun v khi đ sẽ c những bi mới được đăng hiện ln cho anh em biết!!! code đ dễ hnh như tự viết cũng ok!!!^^

nữa n! để cc mem tự do tn dc m khng phải tốn đất lập topic chat !!! anh admin lm lun ci chat box cho n c kh thế, để ở trn đầu !!!^^ anh em tha hồ chm gi!!! i em yu ci sự chm gi!!!!

admin gip nha
Offline Profile Quote Post Ln trn

boss_2506
Member Avatar
Si Bạc

Em xjn tu de ku li do vj sao gan day kak mem jt vao? N0j jt hjeu nhjeu naz. Admin nen tuyen them m0d thuk su tam huyet. De quan li va check paj thg xuyen. Khj cog. Dog ko kon tjn tg vao 4rum kug nhu uy tjn kua 4rum hem kon, so lg khak gjam va dj nhjen 4rum roj se dje.

Posted Imagexmr.bk
Member Avatar
Hạnh phc nếu a c e :X

Vo năm học i a tuyển mod sau em ạ. Ci code bảng thng bo th rất đơn giản nhưng a lười thi =))

Mei
Member Avatar

Sao em thấy 4rum trg mnh khng nhiều người biết tới. Hoặc biết tới m t tham gia. Giao diện 4rum rất l =,.=. Hay anh sang http://thptntmk.forummotion.com/ xem hộ em đi. Ci ny em mới m mẫm lm từ năm ngai nhưng vẫn cứ để thi. Cũng mới chỉ update một vi thứ thuộc lĩnh vực m em c khả năng.Em thấy giao diện của forummotion kh l đẹp, mnh c thể chọn skin c sẵn rồi thay đổi banner cc thứ đi l được. Căn bản l em thấy bỏ ph ci 4rum th tiếc qu. M tương lai cc em vo sau snh sỏi hơn mnh, c khi lại tham gia tch cực hơn. M d sao bn mnh em thấy topic chat nhảm th lắm m về cc ci khc th thiếu trầm trọng. Anh cứ thử gh qua xem thử đi. Nếu ko vừa th em send anh ci pass rồi anh thik sửa kiểu g th sửa. Bảng điều khiển của forummotion c tiếng việt nn cũng kh dễ dng trong việc sử dụng. C cả chatbox đấy anh :D

Posted Imagexmr.bk
Member Avatar

bi h e bảo a phải lm tn bi h?
hay l convert ton bộ database sang đấy h e :).
forum forummotion a cũng định dng rồi, nhưng a ddos thử rồi, rất dễ sập :((
skin by h e phải cho tưởng th a sẽ lm đc skin như , skin k kh chủ iếu l a hết tưởng :)).
Chat box th cũng đc, nếu thk th rep vo đy ri a lm chat box lun. Trc' c chat box r` đấy chứ, nhưng loạn q sau hơn 1 thng lại remove n đi :)).
Okie tks 2 em, c g vo năm học a sẽ set mod sau :P

devilboy2512
Member Avatar
D.E.V.I.L

1 bảng thng bo bi mới , 1 bảng thng bo những bi hot ...=p~
cc thnh vin trong 4rum hy lăng x cho 4rum bằng hnh thức truyền miệng , tiện tay ở đu viết ngay địa chỉ 4rum vo đấy =p~ lu dần l dn số đng ngay =p~

Posted ImageDcR.LizK
Member Avatar
Cơ Trưởng Phi ội Siu Nhn

@ Lun: ci chat box th dễ chứ ci Hot news title :)) my lm mi c xong đu ;))
Nếu đ từng lm qua về 4rum th pm thằng Lun đi em, tụ tập lm chung 1 ci lun lun tốt hơn m :) teamwork tốt l n

Posted Imagexmr.bk
Member Avatar

mịe a Đức, e lm cho a xem nhớ, lk forum mh vẫn l IF, chưa qua ZB nn k biết lm ntn, bi h qua ZB rồi, lm tốt, đợi e lm cho m xem :((

Mei
Member Avatar

Skin trường mnh nhn rối =..= Nhất l khoản chia khung của mỗi box ( ci phần thể hiện view, rep, topic ở trang chủ ấy ạ). Hnh biểu tượng ở đầu mỗi box em nghĩ nn bỏ qua đi, cần thiết th anh lm hẳn ci banner cho mỗi box. Phần giới thiệu của mỗi box ko nn để chữ đỏ, trnh dng mu qu nổi như thế chi mắt lắm. M theo như forum em tham gia th mu đỏ cho chữ chỉ dng để lm nổi bật nguồn bi viết, hoặc l in đậm t đỏ chữ thể hiện lời ni của mod, admin. V forum mnh rất l lỏng lẻo trong việc quản l =..=. Spam ở đy được đẩy ln hng cng phu, mod ko nhắc nhở. Em thấy bất cứ forum no cũng hạn chế "ngn ngữ teen" v nghim cấm những từ ngữ th lỗ. Thậm ch c forum viết bi ko dấu pht l mod vo phang ngay, ko ku ca, ko bn ci (Mặc d ci ny ni vậy chứ bất khả thi với forum mnh lắm, mọi người đều l bạn b thn thiết, ni với nhau thế cũng chả lm sao, m bảo ban nick th ai nỡ ban =..=). Việc tuyển mod dựa trn cảm tnh nn thnh ra khng lm việc hiệu quả (em cn thấy topic yu cầu lm mod nữa m vo xem ton thấy spam =..=)
Cũng cần phải c một ci bảng thng bo tin nng, cc cuộc thi.... Anh chọn mu cho tn topic sang mu đậm hơn một cht. Mu giữa tn topic với những thng tin đnh km kiểu như
"11 Jun 2009, 10:08 AM
Last Post...."
nn c mức độ khc nhau r rệt. Cc topic up ảnh nn yu cầu mem để ảnh trong thẻ Spoiler, trang n đỡ chậm =..=. Về emo th anh thống nhất chọn 1-2 bộ emo thi cho đỡ nhiều, dng ci loại no vừa đin vừa nhộn =..= Em đề xuất chọn Tzuki =..=
Cn về forummotion th em chỉ ni vậy thi. Em th bản thn tiếc ci ấy lắm =..= Forummotion dễ sập lắm ạ? Bn mnh t như thế ... =..= Ni chung về ci skin, ht nhiều mem ko cũng l nhờ n cả. Hay chọn một mu đặc trưng cho 4rum trường đi ạ rồi dựa vo đấy m lm cc ci khc sau. Cu vụ mu m ny, bn 4rum em đang lm mod, cc sếp cũng từng ci nhau long trời lở đất chỉ để chọn ra mu đặc trưng.
Một số topic xếp nhầm box. M chnh anh ấy cũng post topic nu suy nghĩ về trường mnh vo box "Thng bo - Hướng dẫn" O_O
Ờ m forum mnh ko c nt thanks ? Mấy ci nt như kiểu trch dẫn, sửa bi hay thanks anh lm cho n giống như nt nổi ln đi cho nổi bật. Chữ cũng ko cần uốn lượn như thế '_'
Tạm dừng đ. Type mỏi tay qu =..=
Edited by Mei, 17 Aug 2010, 02:06 PM.

Posted Imagexmr.bk
Member Avatar

Quote:

M chnh anh ấy cũng post topic nu suy nghĩ về trường mnh vo box "Thng bo - Hướng dẫn" O_O

Ci ny l chỉ thị của cấp trn xuống phải lm m mk119
Ơ thế l em với lo Dcr.Lizk chung tưởng bỏ hnh đầu box hả mk86, okie 3 ng` th 2 ng` ku bỏ, ừh thỉ bỏ, tiếc cng resize lại ảnh mk120
A kết mu ny nn design theo mu ny m, mọi ng` chọn mu cho 4r đi mk74

Posted Imagexmr.bk
Member Avatar

Quote:

Ờ m forum mnh ko c nt thanks

đang hon thiện em ơi, ci ny k giống như forummotion ci g cũng c sẵn nn phải bỏ sức ra lm code em ạ mk54

Mei
Member Avatar

Quote:

M chnh anh ấy cũng post topic nu suy nghĩ về trường mnh vo box "Thng bo - Hướng dẫn" O_O

Ci ny l chỉ thị của cấp trn xuống phải lm m

em l anh để topic nhầm box thi '_' "

Anh c thể đẩy phần thể hiện on/off của mem ln trn đầu, ngay dưới tn mem được ko? V phần quick reply nn thm một số code hay dng như mấy ci code font chữ, cỡ chữ, quote, image...
Anh c thm được cấp độ cho mem ko?
Qua một hm vo 4rum nhn thấy thch hẳn ^^. M anh lại chưa sửa mu chữ đỏ của một số phần giới thiệu rồi '_'. Em nghĩ mu xanh nn tươi thm cht nữa, v khung hnh bng v c độ trong th perfect :D
*Lại đi hỏi rồi =..=*
Edited by Mei, 18 Aug 2010, 07:46 AM.

Posted ImageMin.s2
Member Avatar
N.Thương

Ny, mấy ci mục ở đầu : Thế giới vi tnh/Bn mổ mems..vv.. đừng chỉnh open in new tab nữa :(
Click vo chuyển lun
Nh chị đ ko c chuột th chớ, cứ click vo lại ra 1 đống tab mới, tắt tắt mở mở mệt.

Posted Imagexmr.bk
Member Avatar

Min.s2
18 Aug 2010, 08:31 AM
Ny, mấy ci mục ở đầu : Thế giới vi tnh/Bn mổ mems..vv.. đừng chỉnh open in new tab nữa :(
Click vo chuyển lun
Nh chị đ ko c chuột th chớ, cứ click vo lại ra 1 đống tab mới, tắt tắt mở mở mệt.
tại nh c. bị vr thi =)). Em dng chả bị sao cả :(
:P
Quote:

Anh c thể đẩy phần thể hiện on/off của mem ln trn đầu, ngay dưới tn mem được ko? V phần quick reply nn thm một số code hay dng như mấy ci code font chữ, cỡ chữ, quote, image...
Anh c thm được cấp độ cho mem ko?
Qua một hm vo 4rum nhn thấy thch hẳn ^^. M anh lại chưa sửa mu chữ đỏ của một số phần giới thiệu rồi '_'. Em nghĩ mu xanh nn tươi thm cht nữa, v khung hnh bng v c độ trong th perfect

- On/off ln đầu th phải đợi e ạ, k phải mn l đc m :(
- Okie QR sẽ sửa ngay, cho a tjme lm code nh :P
- CẤp độ mem hh như thm r` m =))

1 user reading this topic (1 Guest and 0 Anonymous)
DealsFor.me - The best sales, coupons, and discounts for you
« Previous Topic · Gp - Thắc Mắc · Next Topic »
Add Reply

Copyright 2009 - 2010, Miki. All rights reserved.
Sng lập: Nguyễn Thnh Lun - Mr Lu (xmr.bk)
Thiết kế: xmr.bk. Pht triển: Thnh vin Minh Khai 2 skulz.
Lin hệ quảng co:
Nguyễn Thnh Lun. Phone: 0168.72.32.712 | Email: Pe0rhi152@yahoo.com