Welcome Guest [Log In] [Register]

Qu Tặng m Nhạc

♥ Người yu cầu: boss_2506
♥ Ca khc: look at me
♥ Gửi Đến: baby
♥ Lời Nhắn: hy nhn anh đi! nhn thẳng vo đi mắt của anh ny!.
♥ Để yu cầu ca khc Click Here
Mỗi Ngy Một Ca Khc

Nhấn Play Để Nghe Nhạc Nh !!
Cho mừng bạn đến với
--(`diễn đn teen miki)--
-๑- Bạn hiện đang xem diễn đn của chng ti với tư cch l Khch.Điều ny c nghĩa l bạn c giới hạn đối với một số lĩnh vực của hội đồng quản trị khng c nhiều quyền lợi khi tham gia cộng đồng.
Đăng K rất đơn giản, nhanh chng, v hon ton miễn ph. Nhấp chuột vo đy để Posted Image
Nếu qun mật khẩu bạn click vo Đy, mật khẩu sẽ gửi vo email của bạn
Nếu đ c ti khoản hy đăng nhp dưới đy :

Username:   Password:
Add Reply
  • Pages:
  • 1
10 b12.Sng ở đy sng; Mong cc bạn vo tm sự
Topic Started: 27 Apr 2010, 12:02 AM (2,935 Views)
tjeuhoangtu_9x
Member Avatar

Gần được 1 năm vo trường Minh Khai rồi!!! 1 năm gắn b với 10b12 yu qu!!! Cc bạn đ cảm nhận được những g về tập thể lớp mnh!!!Về cc thầy c gio v cả những người bạn nữa!Với tớ, khi vừa vo lớp, cảm thấy thật hồi hộp v khao kht đc khm ph những điều mới, những người bạn mới thật đặc biệt, khng kh khc hẳn với hồi cấp 2! Chắc 1 phần cũng tại v lớp c nhiều con gi nữa!Ai cũng muốn thể hiện mnh,Ai cũng muốn tạo ấn tượng su sắc nhất. Đ cũng l chuyện đương nhin.9x m lại.Nhưng m dần dần cũng quen.Mọi người cũng đon kết v biết quan tm nhau hơn! Đ l thời gian đẹp nhất m tớ cảm nhận được.Nhưng m by giờ khc rồi cc kậu ạ!! Đng l lớp nhiều con gi lắm chuyện sảy ra.C Mai Anh ni chẳng sai.Tha lỗi cho tớ ni thẳng.Mấy bạn lớp mnh ngốc nghếch chẳng cn g để ni." ko phải ni tất cả cc ban đu nh"Ci sự ch kỉ v thiếu suy nghĩ của cc bạn chẳng khc no cơn sng dữ, thm thầm chảy dưới đy sng.N cứ mạnh dần chẳng biết lc no sẽ ngoi ln mặt nước tạo thnh "sng thần" th buồn thật đấy.Tớ viết bi chỉ mong cc bạn vo đy tm sự 1 cch thẳng thắn tất cả mọi suy nghĩ để gip lớp ta trở lại như xưa.tất cả mọi người nh.Ko hoan nghnh ai c định muốn ph hoại tinh thần của cả lớp.Nếu ko ni được ở trn lớp. Chng ta hy vo Bi viết ny để ni ra! Cứ ph bnh ai m bạn thấy ko hi lng nh . Tất cả chỉ v lớp thi m! Thn mến gửi cc bạn của lớp ti!!! mk27
Edited by tjeuhoangtu_9x, 27 Apr 2010, 12:08 AM.
Offline Profile Quote Post Ln trn

h3odat
Member Avatar
of)ấ|

thực lng m ni thi bạn Long noi cũng đng. Số lượng con gi kh đng, nhiều khi vừa đến lớp nge tiếng cc bạn đa ngick m oang cả đầu. Ri c lc cả lớp ngi im thin tht, rất m ả, dơn giản l đang ngồi học bi. Đi khi cu giận, đa nhau m qut tho inh ỏi, cc bạn thử ngồi yn 1 chỗ m cảm nhận n sẽ ntn??.. Ni đủ để hiểu, đủ để nge. Ni tuỳ lc v tuỳ nơi. Nhung cc bạn hy đưa ra những kin của myk để lớp c thể tiến bộ hơn, thời gian ko cn nhiều nữa, n sẽ ko chờ ta đu... mk45

tjeuhoangtu_9x
Member Avatar

mọi người chắc chẳng bao giờ gim ni thực những suy nghĩ của mnh đu nhỷ??

ssl0v3
Member Avatar
DongBangJunior ♥♥♥

Con gi m... ước g biến thnh con trai hết :run ... m kậu bt ri đấy... đ thnh bản tnh th khng thể thay đổi đu. Ai chả muốn lớp đon kết... nhưng đu phải muốn l được. Con trai d tnh thế no vẫn chơi được với nhau. Nhưng con gi th khc, ch kỉ, nhiều toan tnh ( đy l nhận xt chung cũng như của bản thn tớ). :T Đi khi khng phải ght g nhau nn khng đon kết m l t ni chuyện, t giao tiếp, cảm thấy khng hợp nn chỉ bt nhn nhau m sống. mk5 Theo tớ lớp nn c nhiều hoạt động tập thể hơn để cả lớp c cơ hội cng chơi, cng lm.... mk8 Chnh ra giao tiếp nhiều mới bt nhu người trong lớp kh hay. Chẳng qua mnh khng hay ni chuyện. V dụ như dạo ny tớ khm ra bạn Hải... kaka... hay phết mk70 . Long ơi... hehe tớ tin vo con trai lớp minh mk76 ... sẽ nghĩ ra nhiều tr hay mk82

tjeuhoangtu_9x
Member Avatar

tớ c tr ny hay lắm! vừa l giải tr vừa l để tăng tinh thần đon kết cho lớp! đ l....chưa nghĩ ra...hahahaha...mời cả lớp vp để cng suy nghĩ nh

ssl0v3
Member Avatar
DongBangJunior ♥♥♥

thế m cũng ni.... sao tưởng của k dồi do thế... ngưỡng mộ qu :))

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

tớ ko bt nghe ở đu nhưng mk c : "thượng đế tạo ra 1 sinh vật bậc cao l con ng` !!! nhưng sau 1 thời jan suy nghĩ !! ng ni rằng mn tạo ra con ng` nhưng fải c sự tri ngược ! v vậy ng tạo ra đn ng v đn b , tạo ra sự thật v sự dối tr , tạo ra tnh yu v lng th hận !! khi con ng` đc sinh ra c c tất cả những j` m thượng đế đ dự định !! nhưng c 1 thm 1 thứ đ l sự b ẩn kh hỉu của ng` con gi v sự thẳng thắn của ng` con trai !!!! thượng đế ko nghĩ đến điều đ nhưng thần tnh yu th đ tạo ra điều b ẩn v sự thẳng thắn đ !! khi thượng đế hỏi, thần tnh yu Cupid ni rằng : ti muốn đn ng thực sự fải cố gắng tm hỉu những suy nghĩ của phụ nữ, khi hỉu rồi họ sẽ biết yu phụ nữ nhiều hơn!!! "
sự thật tớ cũng nghĩ như thế !! lớp mnh nhu con gi như ko fải điểm yếu ! quan trọng l mnh biết thế mạnh m dng ! ko fải con gi lc no cũng v tm v ck kỉ !! thực lng đấy !! qua tất cả những ng` m tớ tiếp xc tớ thy con gi sống tnh cảm v tm l hơn kon trai rất nhu ( ko fải tất cả , chỉ l số đng ). con gi k kỉ v họ ko mn mất những j` họ c v họ yu !!
V tớ cũng hỉu Long nghĩ j` ! sng dưới đy sng !! tớ mong rằng n sẽ ko nổi ln !! v việc m mọi ng` c thể lm t nhất by h` l giữ cho n ko nổi ln, hy để n im lặng m tri ra biển, hẫy để bnh yn trn mặt sng hết những năm cấp 3 !! tớ mong muốn chỉ như vậy thui ! bản tnh kh dời !! ai m thay đổi đc sự k kỉ trong mỗi kon ng` !! bởi v ai cũng c !! ko ai l ko c sự k kỉ cả !!
tứo thực sự rất mong mn lớp mnh sẽ tốt đẹp v yu thương nhau ! d j` thỳ lớp cũng l ngi nh thứ 2 v bạn b cũng l gia đnh thứ 2 !! :X :X

ssl0v3
Member Avatar
DongBangJunior ♥♥♥

nghe my ni tao cũng thấy đng đng... ui zoi... ni th dế nhưng lm th kh. C bt lm ngoiaf kệ đu

tjeuhoangtu_9x
Member Avatar

ukm!!! thi! dạo ny đến lớp thấy buồn qu!!! đ nng th chớ!!! haizzz! chc cả lớp vui vẻ nhu nh!! mong rằng lớp 11 sẽ c nhu sự thay đổi cho lớp mnh tươi mới hơn! bt đu đấy lại c thm thnh vin mới th sao!!! hehe!!! Cuộc sống vẫn tươi đẹp đng ko cc pạn b12

ssl0v3
Member Avatar
DongBangJunior ♥♥♥

kậu chc như kiểu sắp chia tay . mk12 tớ đon thể no cũng c thm bạn mới trong năm lớp 11 hehe mk64

tjeuhoangtu_9x
Member Avatar

ukm.nhug ma ko bit lop minh co bi chia laij ko nua~chan qua'

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

cầu trời khn phật sao cho ko bị chia !!! =((

tjeuhoangtu_9x
Member Avatar

chia thi chac phai chia thui!! nhung ma mong rang chia dung nguoi can phai chia!!! kaka!! con trai thi de lai 4 thang nhu dau nam la ok!! con gai' thi` ......

Posted Imageluv_b12
Member Avatar

oi,chuyen ban Thang ak?kaka.bun ghe co,Thang oi,I LOVE U,kaka :* :* :*

Posted Imageluv_b12
Member Avatar

noi that,lop minh bun lam,nhieu khi vao lop chi quanh quan o cho cua minh thay chan' kinh khung,luc nao cung chi ra ngoia cho khong khi bot ngot ngat,hjx.dac biet lop minh co 1 so nguoi rat tiet kiem nu cuoi,hjx,1 nu cuoi bang 10 thang thuoc bo ma.LET's smjle mk89 mk89 mk89

1 user reading this topic (1 Guest and 0 Anonymous)
Go to Next Page
« Previous Topic · [BD12] · Next Topic »
Add Reply
  • Pages:
  • 1

Copyright 2009 - 2010, Miki. All rights reserved.
Sng lập: Nguyễn Thnh Lun - Mr Lu (xmr.bk)
Thiết kế: xmr.bk. Pht triển: Thnh vin Minh Khai 2 skulz.
Lin hệ quảng co:
Nguyễn Thnh Lun. Phone: 0168.72.32.712 | Email: Pe0rhi152@yahoo.com