Welcome Guest [Log In] [Register]

Qu Tặng m Nhạc

♥ Người yu cầu: boss_2506
♥ Ca khc: look at me
♥ Gửi Đến: baby
♥ Lời Nhắn: hy nhn anh đi! nhn thẳng vo đi mắt của anh ny!.
♥ Để yu cầu ca khc Click Here
Mỗi Ngy Một Ca Khc

Nhấn Play Để Nghe Nhạc Nh !!
Cho mừng bạn đến với
--(`diễn đn teen miki)--
-๑- Bạn hiện đang xem diễn đn của chng ti với tư cch l Khch.Điều ny c nghĩa l bạn c giới hạn đối với một số lĩnh vực của hội đồng quản trị khng c nhiều quyền lợi khi tham gia cộng đồng.
Đăng K rất đơn giản, nhanh chng, v hon ton miễn ph. Nhấp chuột vo đy để Posted Image
Nếu qun mật khẩu bạn click vo Đy, mật khẩu sẽ gửi vo email của bạn
Nếu đ c ti khoản hy đăng nhp dưới đy :

Username:   Password:
Add Reply
  • Pages:
  • 1
Truyện Ma---tự Vt Bo MỘng; cả nh spam nghen
Topic Started: 8 Nov 2009, 05:08 PM (2,431 Views)
rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

BO MỘNG

Ti v kim quen nhau tờ nhỏ. Chng ti chơi vs nhau rất thn. Nhưng về tnh nết ti v kim đối ngược hon ton.
Ti l người vui vẻ ho đồng. Cn kim th.... N l một người lạnh lng, t ni.Dường như đối vs n, những cu ni l kẻ th. N ko quan tm đến mọi thứ xung quanh, từ việc mọi ng` lm j` v ni j` về n. Đi vs n ti như đi cạnh một tảng đ di động, nhưg ko hiểu điều j` đ ko ti v n lại gần nhau như thế....
Tuy t ni nhưg Kim lại viết rất nhiều. N viết lại tất cả: suy nghĩ, cảm xc, niềm vui, nỗi buồn... N dồn tất cả tnh cảm vo trang giấy. Ng` đầu tin v cũg l ng` cuối cng đọc l ti. Nhiều lc ti hỏi n tại sao như vậy, th chỉ mỉm cười : Cuộc đời l thế đ !!! ..... ci cu ấy như cu ni cửa miệng của n vậy (_ _ ), Ti hỏi j` về n n cũg ni như vậy .... ! Nhưg ti fải cng nhận một điều l thằg bạn thn của ti very handsome.. Đẹp một cck lạnh lng... đi vs n ở trg` cc em nhn n ngưỡng mộ , ti đi cạnh cũg vnh đo đ?........
Mỗi ngy rồi vẫn dần qua, đi qua như l khi sinh ra n fải như vậy, một quy luật của cuộc sống. Kim th vẫn cứ thế. Nhu lc ti bực tức hỏi n, N ẫm ờ : lạnh lng jề chứ ?? M.....!! cuộc đời l vậy đ !! trời ơi ! ti đến đin đầu v ci thằng ny mất. Nhưg dần ti cũg qun đi, chấp nhận hiện thực. Nhưg thật lng ti rất qu n.. Nếu ko c n chắc ti chết v buồn mất !!!!

[...]

Một ngy ma đng,lạnh thấu xương. Ti sang nh Kim. Gọi mi mk khng thấy n.. rt điện thoại ra gọi th tn ten tn: Thu bao qu khch vừa gọi hiện khng lin lạc đc.... uhm!! P tay , ti ra về......
Một ngy , 2 ngy , 1 tuần tri qua, ti vẫn ko thếy n. Cứ như n bốc hơi ngay từ chiều hum ấy vậy. đm xuống rồi. Trời lạnh hơn....Ti ko chăn ln cho ấm , nằm nghĩ mi : n đ đi đu, tại sao ko ni j` vs mnh, m sao lại ko lin lạc đc vs n ??.....lạ thật.....mải nghĩ về nhữg cu hỏi tpi ngủ thiếp đi lc no ko hay.... Cộc ! cộc! c tiếng g ngoi ban cng !!! cộc ! cộc !của nh hng xm hay nh mnh nhỉ, phg mnh trn tầng 3 cơ mừ !! Cộc ! cộc! Ti chong dậy , mơ cửa .. Luồng gi lạnh thấu xương hổi thẳg vo ti. Khng thể đứng vững, ti vin vo cửa nhn ra.... Một ci bng trăng đang đứng trn lan can.. nhữg mảnh vải trắng đang fất fơ trong gi đng. ...... Mặt n trắng bệch, Tc di xo xuống che qu 2 fần mặt, chỉ thấy lộ ra ci miệng.... Ci bng trắg tảo ra m, một mu xanh ma qui đến rợn ng`..... ti dụi mắt , bật li lại hỏi lớn : ai.. ai v.. vậy !!! Ko ... đa đu.. nghen !!! Ci bng trăng đưa tay về pha ti, như đang cố vs một ci j` đ v hnh, tiếng ni cất ln từ ci bg trắg : Cứu .. cứu tao vs ... cứu tao dũng ơi ....... Giọng ni yếu ớt ấy toả ra một lung kh lạnh tưa như băng. Một cơn gi mạnh thổi tung nhữg lọn tc ...... ti chơt nhận ra : Kim ! ti bật dậy chạy đn như bị điều j` thc p, ko fải ti chủ động chạy đến.. Ci bng trắg ngả ra v rơi xuống .... rơi từ lan can trc mặt ti xuống... Ti tm lấy tay n, Sao m lạnh thế , ti như cầm vo một tảng băng ..... Bỗng n gy vun ra, bng trắng rơi xuống vỡ tan v dường như biến mất ngay sau đ........ :-ss :-ss :-ss

(to be continued)

nếu muốn biết cu chuyện thế no !!! đn đoc fần sau nghe. b-) b-) b-)

Offline Profile Quote Post Ln trn

girlbannem_bankem
No Avatar

Hờ hờ :)) :)) :)) :))

Ban đầu tưởng nhn vật "ti" l con gi, hooas ra cuối cng mới biết l con trai.

Nhưng buồn thế, đang đoạn kinh dị th hết

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

con gi j` mk kon gi !!! Haizzzz chị lin tởng xa qu ếy !!

girlbannem_bankem
No Avatar

đc, thấy n ging giống con gi th chị tưởng thế! chắc tại em viết đấy ko phải tại chị đu! :)) :)) :)) :)) :))

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

ny ko fải ổ cho em !! sang lớp em ccho em mớn mấy ci truyện của chị i mk :(( :(( :((

girlbannem_bankem
No Avatar

Eo, chị bảo l ton qun ko sửa m, khi no thấy hi lng 1 cht th chị mới đưa đc, với lại chữ chị xấu, em nhn chắc j đ dịch nổi? :)) :)) :)) :)) :)) :))

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

kệ cứ a i ! Cần j` sửa !! em thk hng gốc c !!! nhanh ln ! ứ chịu u ! :(( :(( :((

girlbannem_bankem
No Avatar

Ko cho! Cho Nam hng ti chế ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

ẹc !!! chế cũg nhanh zm vs b chị i

girlbannem_bankem
No Avatar

:)) :)) :)) :)) :))

kho^ng nhanh dc! Thi cu? de^n" noi oi`, doi chi. thi xong da~ chu"! ca? nui' bai` ta^p. vs de^` cuong, chang? con` tg da^u ma lo truye^n. vs cha/ tro`

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

thế th cứ đưa em pản gốc !!! mất rỳ đu !! :)) :))

girlbannem_bankem
No Avatar

Ko! Đọc xong em cười chị mất, ko đu! :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

y m !!! lm rỳ m khim tốn ế !! ko cho em mợn em ứ chi zới my nứa !! :(( :(( :((

girlbannem_bankem
No Avatar

H ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Mix by jo`lại dọa My cơ ? Eo ơi! Chả hiền lnh j cả, My dễ thương tốt bụng đến nhường ny cơ m, Mix ko chơi vs My l sẽ buồn lắm đấy, koko.............................Mix ko nỡ ko chơi vs My đu :D :D :D :D :D :D

Nhở nhở? :* :* :* :* :*

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

doạ t thui !! chơi chứ ! :X :X :))

1 user reading this topic (1 Guest and 0 Anonymous)
Go to Next Page
« Previous Topic · [BD12] · Next Topic »
Add Reply
  • Pages:
  • 1

Copyright 2009 - 2010, Miki. All rights reserved.
Sng lập: Nguyễn Thnh Lun - Mr Lu (xmr.bk)
Thiết kế: xmr.bk. Pht triển: Thnh vin Minh Khai 2 skulz.
Lin hệ quảng co:
Nguyễn Thnh Lun. Phone: 0168.72.32.712 | Email: Pe0rhi152@yahoo.com