Welcome Guest [Log In] [Register]

Qu Tặng m Nhạc

♥ Người yu cầu: boss_2506
♥ Ca khc: look at me
♥ Gửi Đến: baby
♥ Lời Nhắn: hy nhn anh đi! nhn thẳng vo đi mắt của anh ny!.
♥ Để yu cầu ca khc Click Here
Mỗi Ngy Một Ca Khc

Nhấn Play Để Nghe Nhạc Nh !!
Cho mừng bạn đến với
--(`diễn đn teen miki)--
-๑- Bạn hiện đang xem diễn đn của chng ti với tư cch l Khch.Điều ny c nghĩa l bạn c giới hạn đối với một số lĩnh vực của hội đồng quản trị khng c nhiều quyền lợi khi tham gia cộng đồng.
Đăng K rất đơn giản, nhanh chng, v hon ton miễn ph. Nhấp chuột vo đy để Posted Image
Nếu qun mật khẩu bạn click vo Đy, mật khẩu sẽ gửi vo email của bạn
Nếu đ c ti khoản hy đăng nhp dưới đy :

Username:   Password:
Add Reply
  • Pages:
  • 1
  • 3
Truyện Ngắn Tự Vt -- Lạnh --; ghi lại cảm xc trong qu khứ
Topic Started: 2 Nov 2009, 08:37 AM (2,933 Views)
rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

Truyện được vt trong 15 pht, ko đc chau chuốt mong mọi người thng cảm :D :D

Lạnh
Tiếng gi rt ngoi trời ngy cng lớn. cy cối ngả nghing theo gi. L xo xạc lc đc rơi. Trn đường chỉ cn một vi người đang vội v về nh.

[ ... ]

Một bng đen liu xiu, nghing ngả trnh n nhữngcơn gi lạnh tp vo. Bng người nhỏ b trong mn đm tĩnh mịch, mnh mng v lạnh gi............
N bước đi lặng lẽ trn cc dy phố. N bước đi một cck v định, liu xiu v trng thật tội nghiệp....

==========================

Bnh minh ln, cả thnh phố nhộn nhịp ho cng với vng quay của cng việc v cuộc sống.. Cả thnh phố ko kiếm đc nơi no yn tĩnh. Tất cả mọi người vội vng chẳng để j` đến nhữg g xung quanh. Nhưg cạnh đ, một thanh nin, ngồi tưa np bn dy tườg ro. Ngồi một mnh. Khng thể nhn r mặt nhưg thỉnh thoảng nghe r mồn một tiếng thở di hắt ra từ pha anh.........

[ ... ]

Mn đm từ từ bung xuốg. Ci bng đen ... Nhấp nh liu xiu. Bước đi một cch mệt mỏi v kiệt sức, cảm tưởg n c thể gục xuống bất cứ lc no... N hướng đến cng vin... chọn một chiếc ghế v ngồi xuống. Mn đm đang che phủ lấy n, nhữg cơn gi như muốn nuốt chửng lấy n... N ngồi lặng im v im lặng. Một thứ g đ lo sng, rơi từ khun mặt n xuống..... Nước... Nước mắt ..N đang khc. Trong đầu n suy nghĩ rrất nhiều điều.... Cch đy vi ngy, n đ sống như cch biệt hon ton với thế giới xung quanh... N buồn .. một nỗi buồn su thẳn từ tri tim đang rỉ mu của n.... N cảm thấy cuộc đời ny l v nghĩa... Người n yu thương đ bỏ n mk ra đi. N đau xt v tổn thương.....

Tuyết ! tuyết đang rơi ! Thế l ma đng đ đến... N nhớ , nhớ ma đng trước, ko fải một mnh n m c cả Yumi. Vậy m.........

N đưa bn tay đỡ lấy một bng tuyết.. Bng tuyết nhỏ b nhẹ rơi vo lng bn tay n.... Thật đẹp nhưg tan ngay sau khi n nhận ra đc vẻ đẹp của bng tuyết... Cuộc đời l thế đấy !! Ci g qu lộng lẫy thường vẫn chng tn, giống như niềm vui qu chong ngợp thường sẽ mau qua. Như hạnh phc khng bao giờ trường cửu v bất biến, như tuổi xun như nhan sắc khng bao giờ ở mi với đời người...... nghĩ c vậy n cng buồn hơn.... Lng n đu thắt lại... Nước mắt n rơi nhanh v nhiều hơn.. Yumi cũng như bng tuyết ấy. Đẹp !! Lộng lẫy ! Nhưng đ bỏ n m ra đi... ra đi để tm đến một phươg trời mới, hạnh phc mới...
N đứng dậy, bước đj. N lại nhẹ l đi bn chn bước đi trn con phố di. nhẹ từng bng tuyết rớt trn đi vai run rẩy của n. Chỉ một lần, một lần thi n mong đc nghe tiếng Yumi cười. Nhưng thi !! N bước đi tiếp ...

Bng đen liu xiu.. bước đi... gi vẫn rt ngy cng lớn ..... hng cy nghing ngả theo chiều gi.... tiếng l cy xo xạc, lc đc rơi cng nhữg bng tuyết !!...... Lạnh ......
[ .. hết .. ]

Rất mong mọi ng` ủng hộ :hi :hi :hi
Offline Profile Quote Post Ln trn

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

mọi ng` cứ gp nz !!! em sẽ tiếp thu !!! :D :D :D :D

girlbannem_bankem
No Avatar

Chị xin gp chn thnh l cu chuyện kh nghĩa, v cảm động, tuy nhin ko biết l do khả năng cảm thụ văn chương của chị km cỏi hay l c 1 vi đoạn trong cu truyện ko ddj đng chủ đề lắm nn ko đc loogic, mạch lac, Tuy nhin, chỉ mất đoạn đầu thi, cng về cuối cng sng.

Chị thch đoạn cuối, hay v nghĩa :D :D :D :D :D :D

Nam_ em mnh, viết truyện ổn gh! =)) =)) =)) =)) =))

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

uhm !!! chị ni đng đếy :( :( :(
xấu hổ wa' !!! xưa ney em viết văn lun gy ch từ nhữg dng đầu !!! C dạy văn em cũg ni em lun mở đầu sng tạo :hi :hi
chị thng cảm !! em ni y ! đ l cảm xc bất chợt trong 15 pht ko đc chau chuốt em cũg bt nhưng ko mn sửa !!! Lc vt đoạn đầu th cảm xc ko đc ổn định !! lc đ l thời gian em buồn !!! :(( :(( :((
Nhưg m by h` ko sao !! vt đc bt` y chị ạ !!!
thanks chị nhu lắm :X :X :X
em cn nhu chuyện nhưg ngại post !! khổ thế đếy !!!! :) :) :)

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

chị ni nh c zo y' !!! :X :X :X

girlbannem_bankem
No Avatar

Chj em ma` laj, voi' em bao? nhan xet' that long` thj chj chj? thay" sao noj" vay thoi :* :T
]

Ma` co^ng nhan day' truyen cua? chj, viei" ra nhap' de? day" moc' meo het" ca?, ro~ la ngaj danh" may" y" nko"

Voj" laj cu" bao? de>? day' de? sua? nhung ma` toan`....................ngu? :( :( :(

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

hum no qua lớp em !! vứt em mợn :X :X :X

girlbannem_bankem
No Avatar

ok, khi no chị sửa xng thấy ưng đưa qua cho em mượn. xong chị đưa nick mới pass e post hộ lun nh!

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

axxxxx !!! bc lột sức lao ộng k !!! em ngại lắm !!! chỉ ọc ể học hỏi thuii !!! :( :( :(

girlbannem_bankem
No Avatar

hờ hờ, sao biết! hjx, cng nhận post, phải đnh my di ơi l di, ngại thất

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

uhm !!! em ủng hộ hai tay !!! post đc 2 pi l em kin nhẫn lắm !! chẳg hỉu sao cht cht cả ngy ko sao !! cứ post bi th..... mk50 mk51 mk53 mk55
hizzz :( :( :(

girlbannem_bankem
No Avatar

Đng đấy, chị pt dc 1 bi l đ kiễn nhẫn lắm,

Nghĩ đến đnhs 1 truyện di dằng dặc, eo ơi

letinhbuon
No Avatar

ồi hay nhở. nghĩa qu :X :X

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

chẳg biết l bạn hay l anh chị nữa !! nhưg mờ gọi ấy l ấy nh !!!
thanks ấy đ spam

girlbannem_bankem
No Avatar

:-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss

Chết, thế mnh ko khen nghĩa l mnh học văn ngu qu rồi ghen tỵ chăng? Chết chết

Mnh vị kỉ qu :-ss :-ss :-ss

1 user reading this topic (1 Guest and 0 Anonymous)
Go to Next Page
« Previous Topic · [BD12] · Next Topic »
Add Reply
  • Pages:
  • 1
  • 3

Copyright 2009 - 2010, Miki. All rights reserved.
Sng lập: Nguyễn Thnh Lun - Mr Lu (xmr.bk)
Thiết kế: xmr.bk. Pht triển: Thnh vin Minh Khai 2 skulz.
Lin hệ quảng co:
Nguyễn Thnh Lun. Phone: 0168.72.32.712 | Email: Pe0rhi152@yahoo.com