Welcome Guest [Log In] [Register]

Qu Tặng m Nhạc

♥ Người yu cầu: boss_2506
♥ Ca khc: look at me
♥ Gửi Đến: baby
♥ Lời Nhắn: hy nhn anh đi! nhn thẳng vo đi mắt của anh ny!.
♥ Để yu cầu ca khc Click Here
Mỗi Ngy Một Ca Khc

Nhấn Play Để Nghe Nhạc Nh !!
Cho mừng bạn đến với
--(`diễn đn teen miki)--
-๑- Bạn hiện đang xem diễn đn của chng ti với tư cch l Khch.Điều ny c nghĩa l bạn c giới hạn đối với một số lĩnh vực của hội đồng quản trị khng c nhiều quyền lợi khi tham gia cộng đồng.
Đăng K rất đơn giản, nhanh chng, v hon ton miễn ph. Nhấp chuột vo đy để Posted Image
Nếu qun mật khẩu bạn click vo Đy, mật khẩu sẽ gửi vo email của bạn
Nếu đ c ti khoản hy đăng nhp dưới đy :

Username:   Password:
Add Reply
  • Pages:
  • 1
Chuyện My Ln; tự sng tc nn c j b con thng cảm
Topic Started: 2 Sep 2009, 05:01 PM (2,506 Views)
girlbannem_bankem
No Avatar

My Ln suy nghĩ...................N sợ phải suy nghĩ lắm ! Thật đau đầu,

mệt mỏi, ấy thế m My vẫn cứ phải suy nghĩ............................ về những điều

m My vẫn hay nghĩ. Hm nhỉ? :T :T :T

My Ln yu Gi, điều ấy, trời biết, đất biết, cả thế giới ny đều cng nhận, Yu nhau, My cảm thấy mnh thật hạnh phc, Trong mắt My lc ấy, Gi thật han hảo, thật tốt, l ng` duy nhất thi! My cảm thấy tự ho biết mấy, Gi phong độ, điển trai, hơi lạnh lng.................... Gi l thần tượng của biết bao nng My khc. Ấy vậy m Gi lại chọn My Ln, trong khi n chẳng c j đặc biệt, chẳng xinh, chẳng giỏi giang, lại ln tịt^^............... Thế nn, My Ln cảm thấy n l ng` may mắn lắm lắm!

My , My Hồng đ từng hỏi n l
" Ln c thấy l Ln ko xứng với Gi ko? Gi th như thế m My chẳng l j cả? Gi c đủ đk để yu My khc hơn Ln nhiều!"
My Ln ko quan tm, My Ln yu Gi, Gi yu My Ln, chỉ cần như thế, My Ln ko quan tm đến bất k điều j trn đời ny nữa.!
N lm tất cả chỉ v Gi, n lo Gi giận, n sợ Gi tức, n sợ mnh ni điều j ko phải lại lm phật lng Gi! Cho d Gi c lẽ chăng hơi qu đng khi suốt gy bắt ti My, bảo My thế ny nọ, nhưng đi khi lại yu thương ,,,,, v với My lc đ, thế l đủ lắm, v My yu Gi, My tin l nt, My ko nề h...........My lun l "xin lỗi" v Gi th lun l "hay nhỉ? Thế l xong sao?"

Thế rồi................. Ni bảo Ni thch My, Ni ko hiểu tại sao My Ln phải khổ v 1 ty như thế? Ni bảo My Ln l 1 ng` đặc bit, ấy l do Ni ni thế từ ci hồi Ni cn

thch My cơ, xa lắc xa lơ ồi, ấy vậy m My tin đến tận giờ, tin rằng mnh l 1 ng` đặc biệt thật! :)) :)) Thế c hm ko cơ chứ
?
Chả hiểu v sao nữa, My tự tin mnh l ng` đặc biệt d cho n biết l Ni thch ai th Ni cũng ni như thế thi!
Ngy trc', My Ln cũng thch Ni lắm, Ni thật đẹp với n~ sướn thoai thoải v ngập cỏ xanh mởn...... Nhưng My Ln yu Gi, n biết, Thch với yu l khc nhau, Ln tự nhủ rằng tc với Ni sẽ chỉ l tc thỏang qua, tc với Gi mới l tc bền vững v lu di. Trong thm tm, My Ln tự nhủ, nu c ct sẽ chỉ l Gi bỏ n thi, chứ n chắc chắn sẽ ko bao jo` rời xa Gi trừ phi Gi muốn..........

Ngy trc' My Ln tự ti lắm, n nghĩ mnh xấu, mnh chẳng = ai, Gi th khc. N tin, n l ng` đặc biệt m, he he. My hay ngn nga lại ci cu ni của Ni m n thch nhất "Vn l My, My th trắng, Trắng như tuyết, đẹp như hoa!" cho d cu đấy l ni dnh cho My Xinh bạn n cơ, lc ấy, hết thch My Ln th Ni thch My Xinh m..............nhưng m mặc!
My Ln thch, nn n vẫn cứ ngm đi ngm lại cu đấy.........................

Thật sự, Ni l 1 ng` quan trong với M Ln, lun lun l như thế, quan trọng, v Ni l ng` khiến My Ln tự tin mnh l ng` đặc biệt, nhưng m Gi cn quan trọng hơn, l do Gi đ khẳng định chắc chắn lại điều đ, l do........ My YU Gi.
:X :X :X :X

Trc' giờ My Ln yu gi ko toan tnh, Ln nghĩ mnh c thể thay đổi đc ci tnh hay cu giận, giận dỗi v cớ của Gi, Ln nghĩ mnh sẽ khiến Gi biến thnh 1 Gi khc, ngọt ngo, quan tm, hiền lnh, v ấm p hơn!
Nhưng ko, c lẽ n đ qu tự tin th phải, n ko lm đc, ko thay đổi đc Gi, yu n, Gi vẫn thế, vẫn lm n buồn, n khc, n tủi thn, v n lại Xin lỗi........................
Lần đầu tin trong đời, My Ln cảm thấy mệt khi yu Gi!

Rồi như duyn số, My Ln gặp Ốc Sn ở vng đất Khải Minh khi Gi cuốn My đi qua. khi Sn mới dần ngui ngoai đau xt trong tnh yu đối với Cỏ . Quen biết, gặp gỡ v ni chuyện, Sn trở thnh 1 phần ko thể thiếu trong cs của My. My bắt đầu nhớ khi ko đc gặp Sn, bắt đầu ngồi hng tiếng đồng hồ chỉ để nặn ra trong đầu gương mặt dễ thương của Sn khi Sn cười thật tươi với n, v tiếng cười rất ring, rất đặc biệt m My nghe đc khi My đang ở qu cao ko nhn đc Sn ở dưới cc vm cy to lớn...........................

Sn tốt, Sn hiền lnh v ấm p........... My đ ước ao cảm gic m p ấy thay v từng đợt buốt gi của Gi biết bao.................... Nhưng c 1 thứ j đ vẫn ngăn My lại đ l "My yu Gi"! Cu ấy l cu ni của My, My sợ khi 1 thứ j đ gắn b với mnh qu lu sẽ thay đổi..........My sợ tnh cảm của mnh khc xưa, My sợ đy chỉ l tc thỏang qua, cũng như khi xưa, My thch Ni thi..................

Sn cũng c tnh cảm với My, My biết chứ, nhưng c lẽ l ko thể. Ngy My định chia tay nhưng Gi đ nu ko My lại, Gi đ biết lỗi, Gi sẽ dnh cho My tất cả, Gi sẽ thay đổi từ đy................... My ko biết mnh như thế no nữa, đng nhẽ, chuyện n quay lại với Gi l đương nhin, đng nhẽ My sẽ vui lắm khi Gi thay đổi v han tan thuộc về My................
Nhưng ko, l do Gi ko biết giữ lấy cảm gic yu thương khi My đang ở bn gi, l do Gi đ đnh mất qu nhiều, Gi ko biết đc đu mới l thứ quan trọng nhất, từng mảnh từng mảnh cảm xc của My rơi ra khi Gi trch mc, giận dỗi, tức vặt v cớ....................... Từng niềm yu của My tan đi khi Gi coi những giọt nc mắt v những lời xin lỗi của My l v nghĩa, l ko c gi trị................... ĐNG NHẼ NN TRN TRỌNG NHỮNG G MNH ĐANG CỐ, ĐỪNG ĐỂ ĐẾN LC MẤT ĐI RỒI MỚI BIẾT HỐI HẬN V SUY NGHĨ........SẼ MUỘN LẮM!
Ấy vậy m, My vẫn mủi lng khi nhn gương mặt lạnh gi đau buồn của Gi, My nghĩ đến Sn......................My hỏi Sn rằng My nn như thế no, Sn chỉ ni, đấy chỉ l do My qu tốt, tất cả l do My quyết định, thế thi, Sn ko ni thm j nữa...........................

My buồn, My nghĩ mnh đ nhầm, Sn ko c tc với My đu, tất cả chỉ l do My "ăn dưa bở" m tưởng tượng ra thế! v rồi................... My quay lại với Gi, quay lại nhưng với ln gi ngọt ngo v ấm p hơn.
Sau ngy ấy, My vẫn nghĩ về Sn, vẫn nghĩ về tnh cảm của Sn, nghĩ nhưng My chẳng dm ni j cả. Thế rồi, Sn ni, Sn cũng c tnh cảm với Sn, v Sn buồn khi mnh ko c cơ hội, Sn cảm thấy mnh đen đủi....................

V thực sự lc ấy My giận, My giận tại sao Sn ko bảo với My ngay từ hm ấy, My giận tại sao Sn lại ko ni, sao Sn lại ko đng cnh cửa cn lại kia của My để My chỉ đi về hướng của Sn thi?
tại sao? Tại sao vẫn mở cho My lối đi kia để My cuối cng lại chọn n.......... Giận sn lắm, nhưng My ko trch Sn v lỗi cũng l do My đ ko đủ can đảm để từ bỏ Gi, từ bỏ sự thn quen trong tc...........................

C lẽ l My đ sai khi quay lại với Gi.................... My bn gi, gi đy ko thấy vui, ko cn cảm gic, My bn Gi chỉ l do My thương Gi................... v 1 lần nữa, My ko thể dối lng mnh, My rời xa Gio, 1 lần nữa v mi mi.........................

My chia xa Gi, My tm đến sự c dơn ngy no, nhưng nhẹ nhng v dễ chịu, v My biết mnh đ quyết định đng khi xa Gi..................
Nhưng Sn_vẫn l hnh bng hiện ln trong đầu My khi vui, khi buồn, khi đau, lc My khc....................... My lun nhn nhn mi..................về mun hướng.......Tm Sn.............. tm về 1 tiếng ni.......1 nụ cười............quen thuộc m sao xa với qu!

Ngy My ni hết lng mnh với Sn, Sn bảo, Sn cũng chẳng biết nữa, biết đu đấy cũng chỉ l tc thoảng qua..............C lẽ My đ qu muộn khi bắt Sn đợi đến tận giờ....................... Nhưng My vẫn hi vọng, hi vọng về 1 ngy My sẽ l cng cha v Sn sẽ l hang tử ....................vo 1 ngy no đ....sẽ ko xa nữa đu, sẽ l như thế, My ước mong ..........v chờ đợi.....Đợi 1 ngy kia Sn biết yu 1 lần nữa, v ng` may mắn đ tất nhin sẽ l 1 ng` ĐẶC BIỆT đ l My......................

Sn ơi..................My sẽ đợi!

Offline Profile Quote Post Ln trn

maiyeuanh_151193
No Avatar

van oi, chuyen hay day! nhung day hinh nhu khong phai la chuyen ba nghi ra ma ba chi hu cau cac nhn vat thui dung ko? may la ba, gio la trung va sen thi tui khong biet. toi noi co dung khong? sau khi doc xong chuyen toi thay rat giong voi nhung gi da xay ra voi ba

nam10b12
No Avatar

Một tc phẩm hay bắt đầu từ hiện thực mk hin thực ở chnh tc giả l hon hảo nhứt .. :X :X :X .. ni chung l hay lm chị Vn k !! em ủng hộ chị... mk8 mk8 mk8 ..Em cũg vjt' truyện ngắn nhug mk đc 2 pi nhug l truyện " ma " cơ. Cn 1 truyện nữa thj`chưa song !! hj`hj` ... em tịt chi tiết oy` >"< nản lun (_ _") mk52 mk52 mk52

girlbannem_bankem
No Avatar

H, cảm ơn em! Em cũng đang viết truyện ? Em đ đăng trn bo, 4room chưa? Hay mới chỉ? viết trn giấy hả em?
:D :D :D :D :D :D :D :D

H, ha ra Nam cũng viết truyện ngắn "ma" ? Chị mới viết đc 2 truyện, 1 l truyện ny, cn 1 truyện nữa, chị đang sửa sang lại, với lại truyện kh di, chị ngại đnh my, nn chưa đăng. :)) :)) :)) :)) :))

Hay c j chị em mnh trao đổi văn chương nhỉ? Hehehe, chị t m truyện 'ma" của em :* :* :* :* :*

nam10b12
No Avatar

em cũg mới chỉ vt ra zấy thuj ! cũg bt mk...em lời nh my lắm. bao h` rỗi ri em post :D :D :D
mk mấy lần gặp em chị koh cho nz :(( :((
k cho em sin nick cht ( chat YH!) i chị ! nn nỉ mk

Posted ImageDcR.LizK
Member Avatar
Cơ Trưởng Phi ội Siu Nhn

Ci g đy ngại đọc qu thấy ci tn topic hay :)

girlbannem_bankem
No Avatar

ặc ặc. chị định cho nhưng trng em cứ "chỉ thin" thế, cho nhỡ lại bảo chị v duyn, m sao em gặp chị ko cho lại cn yu cầu j? Lần sau gặp chị nhớ cho Nam nh! :T :T :T :T :T

Rồi chị cho, he he he :-" :-" :-"

nick chị ny: girlbannem_bankem_9xpro

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

k th đấy cho y đấy !!!
vs cả chị ni cy cối no bn lớp em đấy ??? c cy nhưg đ l chuyện của " qu khứ hon thnh " 0k !!? by h` em thuộc độc thn hội :X :X :X

girlbannem_bankem
No Avatar

:D :D :D :D :D :D

Thế ? Nhanh 1 cch...................... ;;) ;;) ;;)

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

kũg chẳng fải nhanh
chỉ l ko c dzuyn thuj !! qua y nhăc đến lm j` hả chị !! hướng về hiện tại v tương lai đj nha !!! :X :X
em wy' chị nhứt đếy

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

mk nhanh như thế em sợ chị ni em.... :( :( :(
ko fải thế đu !! chỉ v ng` ấy ko cần em !!! Em cũg vui vẻ chấp nhận ct thuj !!!! :D
đối vs em ko c j` fải gượng p !! nếu ko thk th thi , c cố cũg chẳg để lm j`!!! cn g` no thật lng, hết lng v c tc? vs em thật th chị jết em, em cũg ko bỏ!!! =)) =)) =))
Tnh em n thế đếy !!! chị c thấy ko ưa hng !?? :( :( :(

girlbannem_bankem
No Avatar

Chep, uk` the" nhung ma lna sau trc' khj bat' dau` 1 caj' j cung~ faj? suy nghj~ kj~ da~ nhe', chu' tinh` trang dc 1 tg ngan' oi` ct, ko hay ho cho lam' dau, ma` ng` ngoai` nhin `vao`, aj ko hieu? thj ng` ta se~ ko co cam tinh` voj" ca? 2 ng`.

:T :T :T :T

J` thj` j`chu" chuyen tc thj nen than trong 1 chut, cham` cham. thoi nhung la^u daj` la hay nhut"!

nhung ma neu' nhu chuyen cua em thj nhu the" la cung~ dung" thoi, ko co' j sai ca? Ko can thj dung' la faj tho^i that :run

rapper_mixno_kool_nhok
No Avatar

uhm !!! cảm ơn chị !! Cuộc sống m !!! c lẽ l em cũg hơi vội vạng thật !!! chắc chị chưa biết tnh em !!! em thoải mi lắm !! thế no cũg đc, nếu yu th ừ !!! nhưg chị ni thế c khi fải suy nghĩ lại thật ! :( :( :(
m em thoải mi wa' nn nhu lc ni chuyện cũg khng suy nghĩ !! Nếu như c j` ko vưa th chị thng cảm nz !! :X :X

Posted Imagexmr.bk
Member Avatar
Hạnh phc nếu a c e :X

2 anh chị vo y spam c q :)) Top ln vn vụt, sợ thật :-"

girlbannem_bankem
No Avatar

@xmx.bk : Ln kệ tớ, đng gp phong tro cho 4room nhiệt tnh thế cn j? Phải khen

mới đng chứ! M Lun ghen tị v thua tớ chứ j? Biết ồi nh! cụ Nguyễn Du cũng c cu:

"Hoa ghen thua thắm liễu hờn km xanh" ghen n` l tn tạ đấy!

1 user reading this topic (1 Guest and 0 Anonymous)
Go to Next Page
« Previous Topic · [BD12] · Next Topic »
Add Reply
  • Pages:
  • 1

Copyright 2009 - 2010, Miki. All rights reserved.
Sng lập: Nguyễn Thnh Lun - Mr Lu (xmr.bk)
Thiết kế: xmr.bk. Pht triển: Thnh vin Minh Khai 2 skulz.
Lin hệ quảng co:
Nguyễn Thnh Lun. Phone: 0168.72.32.712 | Email: Pe0rhi152@yahoo.com