Welcome Guest [Log In] [Register]

Qu Tặng m Nhạc

♥ Người yu cầu: boss_2506
♥ Ca khc: look at me
♥ Gửi Đến: baby
♥ Lời Nhắn: hy nhn anh đi! nhn thẳng vo đi mắt của anh ny!.
♥ Để yu cầu ca khc Click Here
Mỗi Ngy Một Ca Khc

Nhấn Play Để Nghe Nhạc Nh !!
Cho mừng bạn đến với
--(`diễn đn teen miki)--
-๑- Bạn hiện đang xem diễn đn của chng ti với tư cch l Khch.Điều ny c nghĩa l bạn c giới hạn đối với một số lĩnh vực của hội đồng quản trị khng c nhiều quyền lợi khi tham gia cộng đồng.
Đăng K rất đơn giản, nhanh chng, v hon ton miễn ph. Nhấp chuột vo đy để Posted Image
Nếu qun mật khẩu bạn click vo Đy, mật khẩu sẽ gửi vo email của bạn
Nếu đ c ti khoản hy đăng nhp dưới đy :

Username:   Password:
Add Reply
  • Pages:
  • 1
Thinking...
Topic Started: 22 May 2009, 07:47 PM (1,078 Views)
lethuy1610
Member Avatar

C người ni rằng " Sẽ thật đng thương cho kẻ khi chưa bắt đầu tnh yu đ ko tin rằng Tnh Yu l Vĩnh Cửu"...C thể họ đng v hnh như em sai , nhưng c thể họ sai v e đ đng. Em chưa bao giờ dm tin vo tnh yu của mnh , cũng như vo tnh yu m 1 ai đ d dnh cho em. C 1 truyền thuyết về con chim chỉ ht 1 lần trong đời nhưng đ ht hay nhất thế gian. E đ yu v từng yu rất thật lng. Những những g em đnh đổi để c n đ chnh l ngi nổ cho những th hận của em về tnh yu sau ny. Em ko dm ni em sẽ ko iu ai nữa, em cũng ko dm ni sau mối tnh đầu em chưa từng c cảm xc với ai. V em biết, ci tnh yu ban đầu đ của em sẽ ko bao giờ c thm 1 lần nữa. Cũng v em..em lun lun ko dm tin vo ci thứ gọi l tnh yu, em rong chơi trong ci gọi l cảm xc. Em hờ hững, v tnh, em ko qu trọng cảm xc của chnh em. Rồi để n đi v đến như chẳng cần biết đến sự tồn tại của em. Giữa em v chnh tri tim em như 1 tr đuổi bắt. Em bỏ mặc n , n cũng bỏ mặc em. Cuộc vui chơi sẽ ko bao giờ kết thc đến 1 khi c ai đ chịu thua. Em v chnh tri tim em sẽ phải đổi thay. Em sẽ chăm sc v nng niu những cảm xc của mnh. Những niềm vui nho nhỏ, những nụ cười tươi sng...từ giờ, em sẽ ko mặc kệ chng đu. Em nn sống cho niềm vui của tri tim em ? Phải ko anh ??

"Tất cả nhữg g tốt đẹp nhất đều được trả gi bằng nỗi đau khổ vĩ đại".. Em xấu tnh lắm, em sợ đau, em nht nht, e ko dm đối mặt với những j` đang thuộc về em, em ham chơi, em ham vui , v em ko dm yu hết mnh... Em đang sống trong những tương lai v hiện thực ảo mộng m qu nhiều người đi trước vẽ ra. Em v hồn đi theo những giấc mơ. Em cứ lao mnh vo m chẳng cần quan tm đến hậu quả của n. Em đ sai. Em biết chứ. Nhưng xin a đừng hỏi v sao em ko dừng lại ?? V tht. sự a ơi, em đ v đang cố gắng thay đổi suy nghĩ v cch sống trong con người em m a ko hề hay biết thi.. E sẽ ko lm anh hay bất cứ ai phải thất vọng đu, xin hy 1 lần đặt lng tin vo nơi e. Hm nay em chưa lm được th ngy mai. 1 tuần ko được th 1 thng , 1 năm...Chỉ xin đừng bỏ rơi em! Em sợ lắm nỗi c đơn, em sợ ci lạnh v bng tối khi em 1 mnh. Hy ở bn e d ko phải nơi đy, chỉ cần a để trong tim l qu đủ. Với em, 1 cht g đ thuộc về a

Offline Profile Quote Post Ln trn

iamfuna
Member Avatar

th yu lun tồn tại
chir c ny l thay đổi

girlbannem_bankem
No Avatar

:hi sống trn đời c nhiều ci l quan trọng, tnh cảm l phần quan trọng nhất. Tnh yu giữ ng` với ng` ty theo mối quan hệ giữa họ m thay đổi hoặc mi mi vững bền. :H
Suy nghĩ của con ng` cũng thay đổi dần dần theo n~ kiến của x hooij, hon cảnh sống v muốn của chnh ng đ!
Chc bạn đạt đc điều mnh muốn! b-)

mr.lil'zu
Member Avatar
mr.Chun

hh như chiện kụa ai đại khi kũg giốg nhau :| :| :| :| :|

snow_queen_0812
Member Avatar
I love you I'm waiting for you

Nh tm l học Phương Linh c cu ny, mọi người nghe xem c đng ko? '' Tnh yu ko tự sinh ra cũng ko tự mất đi, chỉ chuyển ha từ dạng ny sang dạng khc, từ người ny sang người khc'' đ l định luật bảo tan tnh yu. :*

theo định luật bảo ton vi khuẩn th 1 nụ hn của 2 người yu nhau được định nghĩa như sau
TỔNG SỐ VI KHUẨN CHO ĐI = TỔNG SỐ VI KHUẨN NHẬN VO

(tổng số e nhận = tổng e nhường)
:)) :)) :)) :)) :)) :))
Quote Post Ln trn

Posted Imagexmr.bk
Member Avatar
Hạnh phc nếu a c e :X

My ni cu nữa th tổng số đấm tao cho đi = tổng số đấm my nhận được đ mk22 mk18 :mk12:

mun.s2
Member Avatar
[Mun:*]xjkalthnh vin iu t :"> :))

ếy khổ! kk ch kứ th!
chỵ bảo nh chỵ sứog hn! tha hồ ngắm zai =))

my m đấm tao th lại khổ
lại phải đến thăm tao thi
tốn km lắm :)) :)) :))
Quote Post Ln trn

mun.s2
Member Avatar

việk rỳ phạ thăm! anco m phải nằm viện k!
vứt cho n tri sg thi

Posted Imagexmr.bk
Member Avatar
Hạnh phc nếu a c e :X

c, chị Min c thế b-(
c giống e :mk4: :mk12:

đấy ko phải chị Min m l chị Mun
em m chết th người ta ko bao giờ treo cờ vo ngy 19/8 nữa đu Mun ạ :)) :)) :))
Quote Post Ln trn

mun.s2
Member Avatar

k! ngy đ l ngy tin nữ về trời!
c đy r kn ti vs nồg nn m =))

mun.s2
Member Avatar

ad nh! mun l l ra! min no! cha qn chỵ r :(( mk18

n khinh chị rồi
thằng ny mất dậy qu
lần sau m c khinh th khinh hẳn chứ cứ nửa vời thế ny, ci đứa đứng giữa như tao lại phải bồi
Quote Post Ln trn

1 user reading this topic (1 Guest and 0 Anonymous)
Go to Next Page
« Previous Topic · Tnh yu · Next Topic »
Add Reply
  • Pages:
  • 1

Copyright 2009 - 2010, Miki. All rights reserved.
Sng lập: Nguyễn Thnh Lun - Mr Lu (xmr.bk)
Thiết kế: xmr.bk. Pht triển: Thnh vin Minh Khai 2 skulz.
Lin hệ quảng co:
Nguyễn Thnh Lun. Phone: 0168.72.32.712 | Email: Pe0rhi152@yahoo.com